Pagsasalin ng "default folder" sa Tagalog

Ang default folder ay ang pagsasalin ng "default folder" sa Tagalog.

default folder

A folder that exists by default in all users’ mailboxes. The Inbox, Outbox, Sent Items, Deleted Items, Calendar, and Contacts folders are default folders.

+ Idagdag

Ingles - diksyonaryo Tagalog

  • default folder

    A folder that exists by default in all users’ mailboxes. The Inbox, Outbox, Sent Items, Deleted Items, Calendar, and Contacts folders are default folders.

  • Ipakita ang mga pagsasalin na ginawa sa algorithm

Mga awtomatikong pagsasalin ng " default folder " sa Tagalog

  • Glosbe

    Glosbe Translate
  • Google

    Google Translate

Mga pariralang katulad ng "default folder" na may mga pagsasalin sa Tagalog

Idagdag

Mga pagsasalin ng "default folder" sa Tagalog sa konteksto, translation memory